Cơ hội đầu tư siêu hiếm ngay trung tâm Tân Bình - Giảm sốc 600 triệu - Giá tốt khó tìm

Vị trí: , TP. Hồ Chí Minh Giá: 22 tỷ 300 triệu Diện tích: 247 m2

Thông tin chi tiết

Mã tài sản:
26051416584
Giá bán:
22 tỷ 300 triệu
Vị trí:
Trường Chinh, , , TP. Hồ Chí Minh
Diện tích:
247m2
Pháp lý:
Giấy đỏ
Ngày đăng:
11-05-2026
Liên hệ:
Chính Chủ
Mobile:
0969614 ...Xem
Đánh giá:

Thông tin mô tả

CƠ HỘI ĐẦU TƯ SIÊU HIẾM NGAY TRUNG TÂM TÂN BÌNH – GIẢM SỐC 600 TRIỆU, GIÁ TỐT KHÓ TÌM!
* Chính chủ cực kỳ thiện chí bán nhanh:
Từ 22,9 tỷ ➝ giảm còn chỉ 22,3 tỷ cho cả 2 lô
Khách thiện chí vẫn thương lượng trực tiếp
* Vị trí vàng trung tâm:
698/3/42 Trường Chinh, Quận Tân Bình, TP.HCM
Chỉ vài phút tới sân bay Tân Sơn Nhất
Đối diện tuyến Metro đang triển khai – tiềm năng tăng giá cực mạnh trong tương lai
Ô tô vào tận nơi, giao thông kết nối cực thuận tiện ra các quận trung tâm
* Thông tin tài sản:
2 sổ riêng biệt – pháp lý rõ ràng
Sổ 1: 123m² – giá 11,1 tỷ
Sổ 2: 124m² – giá 11,2 tỷ
* Giá chỉ khoảng 90 triệu/m² khu trung tâm Tân Bình – cực kỳ cạnh tranh so với mặt bằng khu vực
* Điểm cộng cực lớn:
TẶNG GIẤY PHÉP XÂY DỰNG 6 TẦNG ĐÃ CẤP – cao 19m
- Đã phá dỡ sạch sẽ, mặt bằng vuông vức đẹp
- Quây tôn kín, khóa cổng an toàn, có thể triển khai xây dựng ngay
- Phù hợp xây: Khách sạn. Căn hộ dịch vụ, Apartment cho thuê. Văn phòng kết hợp lưu trú
* Khu vực có nhu cầu thuê cực cao nhờ: Gần sân bay. Gần Metro. Khu dân cư đông đúc. Nhiều văn phòng, dịch vụ, chuyên gia sinh sống
* Đây là dòng tài sản vừa giữ tiền tốt, vừa có tiềm năng tăng giá mạnh và khai thác dòng tiền bền vững.
* Hàng đẹp – vị trí hiếm – pháp lý chuẩn – giá đang cực tốt!
Chậm chân là mất cơ hội.
* Liên hệ chính chủ:
Mr Kiên – 0969 614 868 (sổ 526)
Mr Hân – 0964 513 335 (sổ 527)

Kiến trúc - Tiện ích

  • Diện tích sử dụng: 247m2
  • Chiều ngang: 1m
  • Chiều dài: 1m
  • Loại địa ốc: Đất nền - Đất ở - Đất thổ cư

Hỗ trợ
Bạn đang cần mua đất nền - đất ở - đất thổ cư tại Đường Trường Chinh - Quận Tân Bình - TP. Hồ Chí Minh ? Xác nhận